![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/สหกิจ-2-1-1200x675-1.png)
นักศึกษาคณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ได้รับรางวัลในการประกวดแข่งขันสหกิจศึกษาดีเด่น ประจำปีการศึกษา 2566
19 มกราคม 2024![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/เตรียมความพร้อม-2-1.png)
งานสหกิจศึกษาฯ คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี จัดกิจกรรมเตรียมความพร้อมเรื่อง “เทคนิคการเรียนรู้และปรับตัวให้เข้ากับวัฒนธรรมองค์กร”
19 มกราคม 202419 มกราคม 2566
คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวศุภลักษณ์ ท้าวแก้ว นักศึกษาสาขาวิชาธุรกิจระหว่างประเทศและโลจิสติกส์ และ นายเจษฎาพร กล่ำธัญญา นักศึกษาสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
ได้รับรางวัลชนะเลิศและรองชนะเลิศ ในการประกวดแข่งขันสหกิจศึกษาดีเด่น ประจำปีการศึกษา 2566 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี