งานประชาสัมพันธ์และแนะแนว คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ร่วมกิจกรรมแนะแนว ณ โรงเรียนหนองจอกพิทยานุสสรณ์มัธยม และ โรงเรียนสวนกุหลาบปทุมธานี11 มกราคม 2024งานสหกิจศึกษาฯ คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี จัดกิจกรรมเตรียมความพร้อม เรื่อง “การใช้เทคโนโลยีและนวัตกรรมในการทำงานในยุคดิจิทัล”12 มกราคม 2024 Published by ทศพร กลิ่นหรั่น on 12 มกราคม 2024 Categories ข่าวประชาสัมพันธ์ Tags 12 มกราคม 2567 งานประชาสัมพันธ์และแนะแนวคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ร่วมเปิดบูธให้ความรู้การศึกษาต่อระดับปริญญาตรี ปีการศึกษา 2567 ในงาน Open House เรียนดี มีความสุข เปิดโลกการเรียนรู้ ก้าวสู่ประสบการณ์ ณ โรงเรียน ปทุมวิไล Share0 ทศพร กลิ่นหรั่น Related posts15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปี 2567 หลักสูตรเศรษฐศาสตร์บัณฑิตRead more15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ให้การต้อนรับนักศึกษาจาก College of Science & Technology Ningbo UniversityRead more15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี เปิดกิจกรรมกีฬาเฟรชชี่ BUSINESS FRESHY DAY 2024Read more Comments are closed.