งานประชาสัมพันธ์และแนะแนว คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ร่วมกิจกรรมแนะแนว ณ โรงเรียนหนองจอกพิทยานุสสรณ์มัธยม และ โรงเรียนสวนกุหลาบปทุมธานี11 มกราคม 2024งานสหกิจศึกษาฯ คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี จัดกิจกรรมเตรียมความพร้อม เรื่อง “การใช้เทคโนโลยีและนวัตกรรมในการทำงานในยุคดิจิทัล”12 มกราคม 2024 Published by ทศพร กลิ่นหรั่น on 12 มกราคม 2024 Categories ข่าวประชาสัมพันธ์ Tags 12 มกราคม 2567 งานประชาสัมพันธ์และแนะแนวคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ร่วมเปิดบูธให้ความรู้การศึกษาต่อระดับปริญญาตรี ปีการศึกษา 2567 ในงาน Open House เรียนดี มีความสุข เปิดโลกการเรียนรู้ ก้าวสู่ประสบการณ์ ณ โรงเรียน ปทุมวิไล Share0 ทศพร กลิ่นหรั่น Related posts23 กรกฎาคม 2024หลักสูตรบัญชีบัณฑิต คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2566Read more23 กรกฎาคม 2024ศูนย์สอบของสถาบันคุณวุฒิวิชาชีพ คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี จัดสอบสาขาวิชาชีพโลจิสติกส์และการจัดการส่งออก-นำเข้าRead more19 กรกฎาคม 2024งานสหกิจศึกษาฯ คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ได้จัดกิจกรรมเตรียมความพร้อมให้กับนักศึกษา ณ ห้องวชิระนาวา อาคาร 4 ชั้น 9 คณะบริหารธุรกิจก่อนออกฝึกสหกิจศึกษาRead more Comments are closed.