คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี นำนักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกโครงการความร่วมมือระหว่างภาคเอกชน (SNC Former Public Company Ltd.) เข้าพบผู้บริหารบริษัท25 กุมภาพันธ์ 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี เข้าร่วมกิจกรรม ตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในโอกาสครบรอบ 49 ปี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี27 กุมภาพันธ์ 2024 Published by ทศพร กลิ่นหรั่น on 27 กุมภาพันธ์ 2024 Categories ข่าวประชาสัมพันธ์ Tags Share0 ทศพร กลิ่นหรั่น Related posts15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปี 2567 หลักสูตรเศรษฐศาสตร์บัณฑิตRead more15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ให้การต้อนรับนักศึกษาจาก College of Science & Technology Ningbo UniversityRead more15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี เปิดกิจกรรมกีฬาเฟรชชี่ BUSINESS FRESHY DAY 2024Read more Comments are closed.