ข่าวจัดซื้อจัดจ้างทั้งหมด

31 สิงหาคม 2026

มทร.ธัญบุรี ประกาศประกวดราคาซื้อกล้องวงจรปิด CCTV สำหรับอาคาร 1, 2 และ 3 พร้อมติดตั้ง ด้วยวิธี e-bidding

31 สิงหาคม 2026

มทร.ธัญบุรี เปิดประกวดราคาจ้างเหมาทำความสะอาดอาคารคณะบริหารธุรกิจ 4 อาคาร วงเงิน 4 ล้านบาท ด้วยระบบ E-Bidding

28 สิงหาคม 2026

ประกาศ ประกวดราคาซื้อชุดปฏิบัติการสำหรับห้องสมุค คณะบริหารธุรกิจ จำนวน 1 ชุด ผ่านระบบ e-bidding

24 สิงหาคม 2026

ประกาศ ประกวดราคาจัดซื้อคอมพิวเตอร์ All In One จำนวน 35 เครื่อง ผ่านระบบ e-bidding

5 มกราคม 2026

ประกาศ ประกวดราคาซื้อระบบบริการเครือข่ายไร้สายเพื่อการเรียนรู้ จำนวน ๑ ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)

5 กันยายน 2025

ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาทำความสะอาดอาคารที่ทำการคณะบริหารธุรกิจ จำนวน ๔ อาคาร ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)

4 กันยายน 2025

มทร.ธัญบุรี เปิดประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศแบบต่อท่อลม ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)

26 พฤษภาคม 2025

มทร.ธัญบุรี เปิดประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ห้องสมุดคณะบริหารธุรกิจ ด้วยวิธี e-Bidding

21 พฤษภาคม 2025

มทร.ธัญบุรี เปิดประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ห้องสมุดคณะบริหารธุรกิจ ด้วยวิธี e-Bidding

21 มีนาคม 2025

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วมการประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ห้อง BA ไลฟ์สดสตูดิโอ

10 มีนาคม 2025

คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ประกาศขายทอดตลาดพัสดุชำรุด ประจำปี 2567

6 มีนาคม 2025

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วมการประกวดราคาเช่าเครื่องถ่ายเอกสารและเครื่องพิมพ์ระบบดิจิตอล

13 พฤศจิกายน 2024

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วมการประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ จำนวน 2 รายการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)

2 กันยายน 2024

ประกาศมหาวิทยาลัยราชมงคลธัญบุรี เรื่อง ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์สำหรับห้องปฏิบัติการ Metaverse

2 กันยายน 2024

ประกาศมหาวิทยาลัยราชมงคลธัญบุรี เรื่อง ประกวดราคาซื้อโต๊ะคอมพิวเตอร์และเก้าอี้ 1 ชุด

24 กรกฎาคม 2024

ประกาศมหาวิทยาลัยราชมงคลธัญบุรี เรื่องประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ห้องสมุดคณะบริธุรกิจ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)

ประกาศมหาวิทยาลัยราชมงคลธั… อ่านเพิ่มเติม ประกาศมหาวิทยาลัยราชมงคลธัญบุรี เรื่องประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ห้องสมุดคณะบริธุรกิจ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
28 พฤษภาคม 2024

ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ห้องสมุดคณะบริหารธุรกิจ จำนวน ๑ ชุด ด้วยวิธีประกวดราคา อิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)

ประกาศมหาวิทยาลัยเทคโนโลยี… อ่านเพิ่มเติม ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ห้องสมุดคณะบริหารธุรกิจ จำนวน ๑ ชุด ด้วยวิธีประกวดราคา อิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
7 กุมภาพันธ์ 2024

ประกาศประกวดราคา เรื่อง ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศแบบซ่อนใต้ฝ้า ขนาดไม่น้อยกว่า 38,200 BTU จำนวน 62 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)

ประกาศประกวดราคา เรื่อง ปร… อ่านเพิ่มเติม ประกาศประกวดราคา เรื่อง ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศแบบซ่อนใต้ฝ้า ขนาดไม่น้อยกว่า 38,200 BTU จำนวน 62 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
10 ตุลาคม 2023

ประกาศประกวดราคา เรื่อง ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศแบบซ่อนใต้ฝ้า ขนาดไม่น้อยกว่า 38,200 BTU จำนวน 62 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) (ครั้งที่ 3)

ประกาศประกวดราคา เรื่อง ปร… อ่านเพิ่มเติม ประกาศประกวดราคา เรื่อง ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศแบบซ่อนใต้ฝ้า ขนาดไม่น้อยกว่า 38,200 BTU จำนวน 62 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) (ครั้งที่ 3)
22 กันยายน 2023

ประกาศประกวดราคา เรื่อง ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศแบบซ่อนใต้ฝ้า ขนาดไม่น้อยกว่า ๓๘,๒๐๐ BTU จำนวน ๖๒ เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)

คณะบริหารธูรกิจ มหาวิทยาลั… อ่านเพิ่มเติม ประกาศประกวดราคา เรื่อง ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศแบบซ่อนใต้ฝ้า ขนาดไม่น้อยกว่า ๓๘,๒๐๐ BTU จำนวน ๖๒ เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)