คณาจารย์และนักศึกษาสาขาวิชาระบบสารสนเทศ ชั้นปีที่ 4 คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี เข้าศึกษาดูงานด้านเทคโนโลยี ของ บริษัท หัวเว่ย เทคโนโลยี (ประเทศไทย) จำกัด22 กุมภาพันธ์ 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี นำนักศึกษาที่ผ่านการคัดเลือกโครงการความร่วมมือระหว่างภาคเอกชน (SNC Former Public Company Ltd.) เข้าพบผู้บริหารบริษัท25 กุมภาพันธ์ 2024 Published by ทศพร กลิ่นหรั่น on 23 กุมภาพันธ์ 2024 Categories ข่าวประชาสัมพันธ์ Tags 23 กุมภาพันธ์ 2567 งานประชาสัมพันธ์และแนะแนว คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ร่วมกิจกรรมนิทรรศการแนะแนวการเข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ของนักเรียนในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ณ โรงเรียนสารสาสน์ วิเทศราชพฤกษ์ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี Share0 ทศพร กลิ่นหรั่น Related posts15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปี 2567 หลักสูตรเศรษฐศาสตร์บัณฑิตRead more15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ให้การต้อนรับนักศึกษาจาก College of Science & Technology Ningbo UniversityRead more15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี เปิดกิจกรรมกีฬาเฟรชชี่ BUSINESS FRESHY DAY 2024Read more Comments are closed.