![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407158092_856420099614433_1667547424131027288_n.jpg)
คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี เข้าร่วมพิธีเปิดงานเปิดบ้านราชมงคลธัญบุรี 67 (RMUTT Open House 2024) ณ หอประชุมใหญ่ มทร.ธัญบุรี
30 พฤศจิกายน 2023![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406618580_856423722947404_3206099309544344786_n.jpg)
คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี กิจกรรมเปิดบ้านคณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี Ba-Rmutt Open House Open Door #เปิดประตูสู่โลกธุรกิจ #Dek67
30 พฤศจิกายน 2023วันที่ 30 พฤศจิกายน 2566
รศ.ดร.สมหมาย ผิวสอาด อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ให้การต้อนรับ
1.Dr.Maurice Kenneth Dimmock
2.Dr.Karl Meneghella
3.Ms.Panussanun Samuntasarikit
จาก Accreditation Service for International Colleges and University (ASIC), UK
ประธานในพิธีมอบรางวัลเพื่อรับรองคุณภาพให้กับคณะบริหารธุรกิจ ทั้ง 9 หลักสูตร ที่มีผลการประเมินระดับดีเยี่ยม
และเป็นคณะแรกของประเทศไทยที่เข้ารับการตรวจประเมินในระดับหลักสูตรที่เปิดทำการเรียนการสอน และรางวัลพิเศษจาก ASIC accreditation 2 รางวัล
ประธานในพิธีมอบรางวัลเพื่อรับรองคุณภาพให้กับคณะบริหารธุรกิจ ทั้ง 9 หลักสูตร ที่มีผลการประเมินระดับดีเยี่ยม
และเป็นคณะแรกของประเทศไทยที่เข้ารับการตรวจประเมินในระดับหลักสูตรที่เปิดทำการเรียนการสอน และรางวัลพิเศษจาก ASIC accreditation 2 รางวัล
1. Entrepreneurship and Innovation
2. Research and Development Capacity Building
โดยมี รศ.ดร.กล้าหาญ ณ น่าน คณบดีคณะบริหารธุรกิจ ผู้บริหาร และคณาจารย์เข้ารับรางวัล
ภายในงาน “เปิดบ้านราชมงคลธัญบุรี 2567” (RMUTT Open House 2024)
ณ หอประชุมราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
ภายในงาน “เปิดบ้านราชมงคลธัญบุรี 2567” (RMUTT Open House 2024)
ณ หอประชุมราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/399574260_856439876279122_6383164345295111868_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/399502997_856439802945796_4653433377514988819_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/399391382_856439952945781_6347914291782214185_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/405194104_856439969612446_4732170340113808089_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406234904_856439782945798_8423274684628782049_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406235530_856439786279131_8201935540769445555_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406356741_856439916279118_7991523788965560984_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406365527_856439899612453_4071728697114199629_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406365630_856439979612445_1334272807736684066_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406373868_856439976279112_4001826790879761473_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406376310_856439946279115_5288491126904356765_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406619838_856439812945795_3022914002698043576_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407162972_856439756279134_3431077662017795146_n-1024x683.jpg)
![](https://bus.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407172491_856439739612469_6345347848432398739_n-1024x683.jpg)