คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี จัดโครงการอบรมให้กับบุคลากรของคณะบริหารธุรกิจ เรื่อง การใช้งาน AI เพื่องานวิจัย14 พฤษภาคม 2024ประชาสัมพันธ์เชิญชวนบริจาคโลหิตและเกล็ดเลือด20 พฤษภาคม 2024 Published by ทศพร กลิ่นหรั่น on 16 พฤษภาคม 2024 Categories DEAN:ข่าวประชาสัมพันธ์ Tags 16 พฤษภาคม 2567 รศ.ดร.กล้าหาญ ณ น่าน คณบดี คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี เป็นประธานในการเปิดโครงการพัฒนาบุคลากรสายวิชาการและสายสนับสนุน และศึกษาดูงาน ของคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ระหว่างวันที่ 16-18 พฤษภาคม 2567 ณ โรงแรม กรีนเนอรี่ รีสอร์ท เขาใหญ่ Share1 ทศพร กลิ่นหรั่น Related posts15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปี 2567 หลักสูตรเศรษฐศาสตร์บัณฑิตRead more15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ให้การต้อนรับนักศึกษาจาก College of Science & Technology Ningbo UniversityRead more9 กรกฎาคม 2024รศ.ดร.กล้าหาญ ณ น่าน คณบดี คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ได้เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการเขียนหนังสือและตำราด้วย AIRead more Comments are closed.