การประกวดสุนทรพจน์ภาษาเกาหลี โดยศูนย์การศึกษาเกาหลี ประจำประเทศไทย18 มิถุนายน 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี รับมอบทุนการศึกษาจาก คุณประพล ชนะเสนีย์ ผู้อำนวยการ บริษัท ดีเวอร์ฮูด เอชที จำกัด21 มิถุนายน 2024 Published by ทศพร กลิ่นหรั่น on 21 มิถุนายน 2024 Categories DEAN:ข่าวประชาสัมพันธ์ Tags 20 มิถุนายน 2567 รศ.ดร.กล้าหาญ ณ น่าน คณบดี คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ ร่วมพิธีบายศรีสู่ขวัญ ต้อนรับนักศึกษาใหม่ คณะบริหารธุรกิจ ประจำปีการศึกษา 2567 จำนวน 1,527 คน ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี Share0 ทศพร กลิ่นหรั่น Related posts15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปี 2567 หลักสูตรเศรษฐศาสตร์บัณฑิตRead more15 กรกฎาคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ให้การต้อนรับนักศึกษาจาก College of Science & Technology Ningbo UniversityRead more9 กรกฎาคม 2024รศ.ดร.กล้าหาญ ณ น่าน คณบดี คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ได้เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการเขียนหนังสือและตำราด้วย AIRead more Comments are closed.