โครงการปริญญาโท คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี จัดโครงการสัมมนาสานสัมพันธ์พี่น้อง MBA RMUTT 2024 จ.ชลบุรี29 มกราคม 2024คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี จัดกิจกรรม Business Day 2024 (Growth Creative Differentation) ณ หอประชุมใหญ่ มทร.ธัญบุรี 30 มกราคม 2024 Published by ทศพร กลิ่นหรั่น on 29 มกราคม 2024 Categories ข่าวประชาสัมพันธ์ Tags 29 มกราคม 2567 โครงการปริญญาโท คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ทำกิจกรรม CSR ที่ “หมู่บ้านเด็กคุณพ่อเรย์ มูลนิธิคุณพ่อเรย์ Father Ray Foundation” อ.บางละมุง จ.ชลบุรี เมื่อเช้าวันที่ 28 มกราคม 2567 Share0 ทศพร กลิ่นหรั่น Related posts23 กรกฎาคม 2024หลักสูตรบัญชีบัณฑิต คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2566Read more23 กรกฎาคม 2024ศูนย์สอบของสถาบันคุณวุฒิวิชาชีพ คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี จัดสอบสาขาวิชาชีพโลจิสติกส์และการจัดการส่งออก-นำเข้าRead more19 กรกฎาคม 2024งานสหกิจศึกษาฯ คณะบริหารธุรกิจ มทร.ธัญบุรี ได้จัดกิจกรรมเตรียมความพร้อมให้กับนักศึกษา ณ ห้องวชิระนาวา อาคาร 4 ชั้น 9 คณะบริหารธุรกิจก่อนออกฝึกสหกิจศึกษาRead more Comments are closed.